รีวิวแหวนวองโกเล่ ( แท้ ) + ข้อมูลแหวนแท้ทั้งหมด

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รีวิวแหวนวองโกเล่ ( แท้ ) + ข้อมูลแหวนแท้ทั้งหมด

ตั้งหัวข้อ by unloveable59 on Wed Mar 07, 2012 5:30 pm

บอกก่อนะครับว่า เอนทรี่นี้โหลดโหด เพราะพยายามเก็บรูปมาแทบทุกช๊อตที่หาได้

ก่อนอื่นจะรีวิวแหวนชุดที่เรามีก่อนนะครับบ

วองโกเล่ริง
[You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

ค่าย - Yujin
วันออก - พฤษภาคม ปี 2008
ราคา - วงละ200เยน (มีทั้งหมด 7 วง รวม 1400 เยน หรือ 4xx บาท) >> ราคาเมื่อชาติที่แล้วครับ หาตอนนี้ก็ตามมีตามเกิดกัน

แต่เราได้มาราคา 1200 บาท

ประกอบด้วย แหวนนภา, แหวนวรุณ, แหวนวายุ, แหวนอรุณ, แหวนอัสนี, แหวนหมอก, แหวนเมฆา

หน้าตาแหวนของจริงครับ (อยู่ในซองอีกแล้ว ซื้อมาไม่เคยแกะใช้....)

ใบปิดทั้ง 7 ใบ แสดงความเป็นของแท้ครับ

ถ่ายรวมแหวน + ใบปิด

จบแล้ว!!........1200 บาท กินข้าวได้ 40 มื้อ แต่รีวิวได้แค่ 3 รูป (แถมหม่ามี๊รู้โดนตื๊บด้วย....)
unloveable59
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
Points Points : 13
Karma Karma : 2
วันเกิด วันเกิด : 27/10/1996
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 07/03/2012
ที่อยู่ ที่อยู่ : 550 ม.3 ต.กำแพง อ.ละงู จ.สตูล
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รีวิวแหวนวองโกเล่ ( แท้ ) + ข้อมูลแหวนแท้ทั้งหมด

ตั้งหัวข้อ by ~xaoumie~ on Wed Mar 07, 2012 9:23 pm

ขอติเรื่องรูปนะครับ ทำไมมาเป็นลิงค์หว่า? ถ้าเป็นรูปเลยจะน่าอ่านมากครับ ^^ '
เรื่องแหวนนี่ผมไม่ค่อยรู้นา แต่หลายปีก่อนขายกันวงละ 120 ถ้าจำไม่ผิด 5555 . (ของแท้มั้ยไม่รู้ T_T)
ถ้าเป็นเซ็ตก็ได้มากล่องละพันสองนั่นแล ...
ผมไม่เคยซื้อหรอก.. กลัวหาย กลัวเสียดาย กลัวร้องไห้ กลัวบ้านแตก 55555 .

# เรื่องรูปครับ สามารถใช้วิธีคัดลอก BB Code จากเว็บฝากรูปมาวางเลย หรือว่าจะใช้โค้ด
Code:
[img]URLรูป[/img]
ก็ได้ครับ..
ถ้าไม่เข้าใจ หรือมีปัญหาเรื่องอะไรแจ้งมาในกระทู้ได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะทำ How to หรือส่งลิงค์ไปให้ในภายหลัง

ขอบคุณสำหรับโพสต์ดี ๆ ครับ : ] +1

xaouxaouz
~xaoumie~
VIP
VIP

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 93
Points Points : 6156
Karma Karma : 38
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : BRF
อาชีพ อาชีพ : President
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/timexaou

Re: รีวิวแหวนวองโกเล่ ( แท้ ) + ข้อมูลแหวนแท้ทั้งหมด

ตั้งหัวข้อ by unloveable59 on Thu Mar 08, 2012 2:20 pm

ผมทำไม่เป็นไงครับ อิอิ พึ่งหัดเล่นได้ วันนี้ก็วันที่ 3 เองครับ ^^
ขอโทษน๊าครับ
unloveable59

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
Points Points : 13
Karma Karma : 2
วันเกิด วันเกิด : 27/10/1996
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 07/03/2012
ที่อยู่ ที่อยู่ : 550 ม.3 ต.กำแพง อ.ละงู จ.สตูล
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน

ดูข้อมูลส่วนตัว

ตั้งหัวข้อ by ~xaoumie~ on Thu Mar 08, 2012 7:13 pm

unloveable59 พิมพ์ว่า:ผมทำไม่เป็นไงครับ อิอิ พึ่งหัดเล่นได้ วันนี้ก็วันที่ 3 เองครับ ^^
ขอโทษน๊าครับ

โอ้ ! ไม่ว่ากัน เดี๋ยวก็เป็นเองครับ : ] '
เป็นแค่ข้อแนะนำเกรียน ๆ ไว้ใช้ครั้งต่อไป ..
สู้ ๆ ! ^^

xaouxaouz
~xaoumie~
VIP
VIP

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 93
Points Points : 6156
Karma Karma : 38
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : BRF
อาชีพ อาชีพ : President
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/timexaou

ตั้งหัวข้อ by hibari_kyoya on Mon Mar 12, 2012 8:31 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อยากได้แหวนแห่งเมฆา
แต่ฉันไม่มีเงิน =.=
ซื้อของปลอมมานั่งแทะเล่นดีกว่า
hibari_kyoya
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 350
Points Points : 29874
Karma Karma : 21
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1999
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://my.dek-d.com/littlesquirrel/

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน