เด็กใหม๋ เด็กใหม่(!?) มาแนะนำตัวครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เด็กใหม๋ เด็กใหม่(!?) มาแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by Jester-WA- on Fri Jan 27, 2012 7:29 pm

หลังจากห่างหายไปนานเพราะต้องไปเคลียปันหาชีวิต(ในเกมทั้งหลายแหล่ เอิ้กๆ)
พอเคลียเสร็จไม่นานก็เพิ่งเห็นว่าบอร์ดเปิดอีกครั้งแล้ว(เซาะกราวชิบ) เลยมาแนะนำตัวครับ
อะแฮ่มๆ กระผมชื่อวิน อายุ...เป็นเพียงตัวเลข
ยินดีที่ได้รู้จักและฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Jester-WA-
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 9
Points Points : 14
Karma Karma : 1
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 23/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : Australia
อาชีพ อาชีพ : Study

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เด็กใหม๋ เด็กใหม่(!?) มาแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by ~xaoumie~ on Sat Jan 28, 2012 6:01 pm

ใหม่มากกกก - -^^^
ยินดีที่ได้พบเจอกันอีกคราวินนี่ X D

xaouxaouz
~xaoumie~
VIP
VIP

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 93
Points Points : 6156
Karma Karma : 38
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : BRF
อาชีพ อาชีพ : President
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/timexaou

Re: เด็กใหม๋ เด็กใหม่(!?) มาแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by Jester-WA- on Fri Feb 03, 2012 7:34 pm

หลอนนนน หลอนนน! หลอนนนน!! หลอนนน!!!
ยินดีที่ได้พบกันอีกครั้งนะเฟ้ยย

Jester-WA-

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 9
Points Points : 14
Karma Karma : 1
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 23/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : Australia
อาชีพ อาชีพ : Study

ตั้งหัวข้อ by ~xaoumie~ on Sun Feb 05, 2012 5:07 pm

Jester-WA- พิมพ์ว่า:หลอนนนน หลอนนน! หลอนนนน!! หลอนนน!!!
ยินดีที่ได้พบกันอีกครั้งนะเฟ้ยย

วินนน วินนนน วินนน นน น !!! ยินดีที่ได้พบกันรอบที่แปดแสนห้าหมื่นล้านล้าน ปิ้ว ว ว ! ~

xaouxaouz
~xaoumie~
VIP
VIP

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 93
Points Points : 6156
Karma Karma : 38
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : BRF
อาชีพ อาชีพ : President
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/timexaou

ตั้งหัวข้อ by Yunori on Thu Mar 22, 2012 7:52 pm

พี่ข้าาาาาาาาาา!!!!!

จำน้องสาวได้มั้ยเนี่ย =_= หรือว่าเกลียดกันไปแล้ว T.T~

ข้าพเจ้า การ์ตูน ยูริ บลาๆๆ มากมายหลายก่ายกอง ยินดีที่ได้พบเจ้าอีกครั้งนะฮ้าบบบบบบ ♥
Yunori

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 11
Points Points : 18
Karma Karma : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/05/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 21/03/2012
ที่อยู่ ที่อยู่ : wsrw
อาชีพ อาชีพ : wrwer

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน