คือว่ามีคำถามจ้า

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คือว่ามีคำถามจ้า

ตั้งหัวข้อ by lunafantasma on Thu Jan 19, 2012 10:34 pm

1.บอร์ดนี้ใครเป็นแอดมินจ้ะ (ท่านโรมรึป่าว)
2.ยังมีคลับอยูมั้ย
3.เรามาโพสถามถูกบอร์ดมั้ยเนี่ย
lunafantasma
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 17
Points Points : 22
Karma Karma : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/01/2012
ที่อยู่ ที่อยู่ : Amphoe Muang Phuket
อาชีพ อาชีพ : นักทำนาย

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: คือว่ามีคำถามจ้า

ตั้งหัวข้อ by ~xaoumie~ on Fri Jan 20, 2012 7:10 pm

1. เฮียโรมเจ้าเก่าครับ
2. ระบบคลับยังมีอยู่ครับ ตอนนี้ที่เปิดอยู่มีสองคลับได้แก่
-[You must be registered and logged in to see this link.]
-[You must be registered and logged in to see this link.]
และสามารถแจ้งการสร้างคลับได้ที่นี่ [You must be registered and logged in to see this link.]
3. โพสต์ที่วิธีใช้บอร์ดน่าจะดีที่สุดครับ (มันไม่มีห้องแจ้งปัญหา -..-)

แต่โพสต์ไว้ที่นี่แล้วก็ไม่เป็นไรครับ เพราะว่า"ห้องนั่งเล่น" ถ้าไม่ผิดศีลธรรมอะไร ก็โพสต์ได้ครับ : ))

xaouxaouz
~xaoumie~
VIP
VIP

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 93
Points Points : 6156
Karma Karma : 38
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : BRF
อาชีพ อาชีพ : President
มาสคอท

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/timexaou

ตั้งหัวข้อ by admin on Fri Jan 20, 2012 7:33 pm

อ่าถูกต้องที่สุดครับผม ^^

[You must be registered and logged in to see this image.]
admin
Boss Vongola
Boss Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 57
Points Points : 205
Karma Karma : 36
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1994
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 15/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : New World
อาชีพ อาชีพ : Programer

ดูข้อมูลส่วนตัว http://reborn-th.snob.tv

ตั้งหัวข้อ by lunafantasma on Fri Jan 20, 2012 8:19 pm

อ๋อๆ ขอบใจจ้ะ Smile
lunafantasma

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 17
Points Points : 22
Karma Karma : 1
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/01/2012
ที่อยู่ ที่อยู่ : Amphoe Muang Phuket
อาชีพ อาชีพ : นักทำนาย

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน