วิธีกด + ขอบคุณ :: วิธี PM ส่งข้อความส่วนตัว :: วิธีขอเป็นเพื่อน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีกด + ขอบคุณ :: วิธี PM ส่งข้อความส่วนตัว :: วิธีขอเป็นเพื่อน

ตั้งหัวข้อ by By-feurn on Thu Jan 12, 2012 3:15 pm

วิธีกด + ขอบคุณ
1.หากเจอโพสหรือกระทู้ที่ถูกใจหรืออยากขอบคุณ
นอกจากโพสขอบคุณงามๆแล้วก็อย่าลืมกด + ให้ด้วยล่ะ! ทำให้เป็นนิสัยซะ!
[You must be registered and logged in to see this image.]

★TIP
วิธีกด - ไม่ชอบใจ
1.ทำตรงกันข้ามก็คือกดปุ่ม - นั้นเอง
[You must be registered and logged in to see this image.](เห็นไหม? ข้างใต้ + ขอบคุณอ่ะจ้า~)

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

วิธี PM ส่งข้อความส่วนตัว
1.หาแบบนี้(ในรูป)ของคนที่ต้องการจะ PM ส่งข้อความส่วนตัวหา
[You must be registered and logged in to see this image.]
3.ใส่ชื่อเรื่อง เเล้วก็ เขียนข้อความที่ต้องการจะส่งถึง เสร็จเเล้วกดปุ่ม [You must be registered and logged in to see this image.] เลยจ้า~

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

วิธีขอเป็นเพื่อน
1.หาแบบนี้(ในรูป)ของคนที่ต้องการจะ แอดขอป็นเพื่อน (หรือจะเเฟน กุ๊กกิ๊ก อะไรก็ว่ากันไป -.-)

3.

★TIP วิธีบล็อกคนที่ไม่ชอบขี้หน้า =3=
1.เอาไว้ทำสำหรับคนไม่ชอบขี้หน้าจริงๆน้า~ (หรือกับพวกเกรียนๆก็ได้เหมือนกัน หึหึๆ -.-)
กดข้างใต้ปุ่มขอเพื่อนอ่ะจ้า
ปุ่ม [You must be registered and logged in to see this image.]
กดเลยถ้ามั่นใจเเล้วว่าไอ้คนนี้เราไม่ชอบเกลียดๆ ไม่ต้องการให้ PM , เป็นเพื่อนกับเราจริงๆ

ขอบคุณนายเเบบสุดเท่เฮียแอดมินหรือพี่โรมนั้นเอง ฮะฮ่า~
อ่านเเล้วเข้าใจกันไหมน้อ ~ ? ไม่เข้าใจถามได้เน้อ!

(เอ๊ะ นี้โพสหลายทู้เเล้วน่ะหนิ เข้าข่ายปั้มทู้ป่ะหว่า ? =[]= เง้อออ ไม่น้าาา~ )

By-feurn
Cedef
Cedef

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 19
Points Points : 55
Karma Karma : 10
วันเกิด วันเกิด : 20/03/1996
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 23/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอกเำพื่อ ?
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน , ท่านจิ้นก็ต้องจิ้นสิ!

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วิธีกด + ขอบคุณ :: วิธี PM ส่งข้อความส่วนตัว :: วิธีขอเป็นเพื่อน

ตั้งหัวข้อ by admin on Thu Jan 12, 2012 3:39 pm

ถ้าสร้างหลายกระทู้ไม่เข้าค่ายปั๊มนะครับ สร้างได้เรื่อยๆ ไม่จำกัด ครับผม
แต่ที่ปั๊มคือเฉพาะ การ reply เท่านั้นน่ะครับ ^^

PS.how to น่าสนใจมากครับ เดี๋ยวจะทำให้ลิ้งค์กระทู้นี้ส่ง PM. ไปหาคนที่สมัครสมาชิกใหม่ดีกว่า อิอิ

admin
Boss Vongola
Boss Vongola

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 57
Points Points : 205
Karma Karma : 36
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1994
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 15/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : New World
อาชีพ อาชีพ : Programer

ดูข้อมูลส่วนตัว http://reborn-th.snob.tv

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics