วิธีลงคลิปครับผม ‼ (สำหรับผู้ที่ไม่เคยลง)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีลงคลิปครับผม ‼ (สำหรับผู้ที่ไม่เคยลง)

ตั้งหัวข้อ by -Raphaella- on Wed Jul 20, 2011 8:24 pm

1. ให้กดสร้างหัวข้อใหม่ครับ แล้วกดวีดีโอตามภาพครับ

[You must be registered and logged in to see this link.]

1.1 ถ้าจะหาคลิปอะไรให้กดตามภาพเลยนะ (ในภาพยกตัวอย่างของ Youtube

[You must be registered and logged in to see this link.]

2. ให้ก๊อบลิ้งค์ที่ต้องการจะโพสต์ลงในช่องสำหรับใส่ลิ้งค์นะครับ แล้วกด ok

หลังจากนั้นถ้าท่านต้องการที่จะใส่ข้อความลงไปก็ให้ใส่ช่องสำหรับแสดงกระทู้ได้เลยนะ (ระวังอย่าให้โค๊ตหายล่ะ)
เท่านี้ท่านก็สามารถลงคลิปได้แล้วฮะ

** ถ้ารูปใหญ่ไป มองไม่รู้เรื่องให้คลิกที่รูปนะครับ แล้วจะเห็นเอง ^^b

ปล.อย่าลืมเม้นนะครับ ^^"
ปลล. ถ้ากด + ให้จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง >/\<

-Raphaella-
Cedef
Cedef

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 71
Points Points : 125
Karma Karma : 24
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 20/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ...Phoenix Club...
อาชีพ อาชีพ : ...Cosplayer...

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วิธีลงคลิปครับผม ‼ (สำหรับผู้ที่ไม่เคยลง)

ตั้งหัวข้อ by rebornjung on Thu Jul 21, 2011 4:21 pm

ทราบค่ะๆขอบคุณค่ะ^^
rebornjung
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 28
Points Points : 33
Karma Karma : 0
วันเกิด วันเกิด : 07/03/1999
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 17/07/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในแฟมิลี่
อาชีพ อาชีพ : ...

Re: วิธีลงคลิปครับผม ‼ (สำหรับผู้ที่ไม่เคยลง)

ตั้งหัวข้อ by LeePJ on Fri Jul 22, 2011 9:25 pm

อ่อ .. แบบนี้นี่เอง แหล่มมากค่ะ ^^
ขอขอบคุณมากๆเลยจ้า ~

Park Kim Han Kim Kim Shin Lee Lee Lee Choi Kim Kim Cho ~13

[You must be registered and logged in to see this image.]
LeePJ
Cedef
Cedef

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 151
Points Points : 7211
Karma Karma : 7
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 19/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : Lose Soledad
อาชีพ อาชีพ : ช่างปะปา

ตั้งหัวข้อ by -Raphaella- on Fri Jul 22, 2011 9:30 pm

คร้าบบบผม ใครมีอะไรสงสัยถามได้นะ ถ้าผมรู้จะบอกครับ

-Raphaella-
Cedef
Cedef

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 71
Points Points : 125
Karma Karma : 24
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 20/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ...Phoenix Club...
อาชีพ อาชีพ : ...Cosplayer...

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน