วิธีลงลายเซ็นครับ ‼ (สำหรับผู้เริ่มเล่นบอร์ด)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีลงลายเซ็นครับ ‼ (สำหรับผู้เริ่มเล่นบอร์ด)

ตั้งหัวข้อ by -Raphaella- on Thu Jul 14, 2011 7:28 pm

เห็นมีคนถามตรงหน้าแชทเลยมาบอกตรงนี้นะครับ

1. ไปตรงที่ข้อมูลส่วนตัว (Profile)

[You must be registered and logged in to see this link.]

2. แล้วก็ไปตรงลายเซ็น

[You must be registered and logged in to see this link.]

3. ใส่ข้อความหรือรูปตรงนี้ตามต้องการเลยฮะ (รูปต้องไปฝากรูปก่อนนะครับ ไปเว็บนี้ก็ได้นะครับ [You must be registered and logged in to see this link.]

4. เมื่อลงข้อความหรือโค๊ตตามต้องการแล้วให้กดตามรูปฮะ

5. เป็นอันเสร็จครับผม

6. แล้วท่านก็จะได้ข้อความหรือรูปตามต้องการครับ

ปล. อย่าลืมเม้นนะครับ
ปลล. กด + ให้จะดีมากๆเลยครับ *-*

-Raphaella-
Cedef
Cedef

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 71
Points Points : 125
Karma Karma : 24
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 20/06/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ...Phoenix Club...
อาชีพ อาชีพ : ...Cosplayer...

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วิธีลงลายเซ็นครับ ‼ (สำหรับผู้เริ่มเล่นบอร์ด)

ตั้งหัวข้อ by fighto!! on Thu Jul 14, 2011 7:34 pm

อ๋อ ขอบคุณมากๆเลยนะจ้ะ !!
fighto!!
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 75
Points Points : 89
Karma Karma : 6
วันเกิด วันเกิด : 21/10/1995
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 13/07/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน

Re: วิธีลงลายเซ็นครับ ‼ (สำหรับผู้เริ่มเล่นบอร์ด)

ตั้งหัวข้อ by เพ้อเจ้อ on Tue Jul 26, 2011 12:49 am

ขอบคุณค่ะ Very Happy
เพ้อเจ้อ
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
Points Points : 4
Karma Karma : 0
วันเกิด วันเกิด : 22/03/1992
เข้าเป็นมาเฟีย เข้าเป็นมาเฟีย : 25/07/2011
ที่อยู่ ที่อยู่ : ติดสอยห้อย..**-Vongole,,
อาชีพ อาชีพ : [ล่องลอย]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน